Amfani
1. Haɗin yana dogara da abin dogara. Kayan aikin bututun nau'in matsawa suna da ƙarfin haɗin gwiwa da haɓakar girgiza, wanda zai iya sa ɓangaren haɗin "matattu" a lokaci ɗaya, don haka guje wa yuwuwar "haɗin rai".
2. Ginin yana dacewa da sauri. Guji yin walda a kan yanar gizo da ayyukan zare. Walda a wurin ko zaren kayan aikin bututu yana da wahala, tare da yawan zubar ruwa, yana gurɓata muhalli, da kuma haifar da haɗari cikin sauƙi.
3. Kyauta-kyauta da sabuntawa-kyauta, ingantaccen aikin tattalin arziki.
4. Dace da shigarwa shigarwa. Kayan aikin bututun mai nau'in latsa sun haɗu da buƙatun da aka riga aka shigar, wanda ke rage yuwuwar zubar ruwa a cikin wuraren da aka ɓoye.

Gabatarwar Samfur
1. Babban ingancin simintin tagulla
samfuranmu sun ƙunshi ginin ƙirƙira guda ɗaya wanda ke da juriya da fashewa, yana tabbatar da amincin ayyukan ku. samfuran simintin tagulla ɗinmu ba kawai dacewa don shigarwa ba har ma da juriya ga zamewa da zubewa, samar da aiki mai dorewa da dogaro.
2. Tabbatar da ingancin ingancin ISO
Kayayyakinmu ba wai kawai sarrafa ingancin tabbatarwa ta hanyar tsarin ISO ba, har ma suna da ingantattun injina na CNC da ingantattun kayan aikin dubawa don tabbatar da matakin inganci da aminci. Kayayyakin simintin tagulla ɗinmu suna da ingantaccen aikin rufewa kuma sun dace da aikace-aikace iri-iri, daga bututun mai da tsarin HVAC zuwa injinan masana'antu da kayan aiki.
3. Ƙididdiga da yawa da ke samuwa don dacewa da takamaiman bukatun ku
Ko kuna buƙatar takamaiman girman ko tsari, samfuranmu suna samuwa a cikin ƙayyadaddun bayanai da yawa don saduwa da ainihin bukatun ku.